Fjöldi unglinga væntanlegur í hæfileikamótun HSÍ

Mynd/ J.L.Long

Hæfileikamótun HSÍ hefst á föstudaginn og stendur fram á sunnudag en þá æfa strákar og stelpur sem fædd eru 2007 undir stjórn Halldórs Jóhanns Sigfússonar og Rakelar Daggar Bragadóttur auk margra aðstoðarmanna. Hæfileikamótun HSÍ er fyrsta skrefið í átt að yngri landsliðum HSÍ og þar af leiðandi mikilvægur þáttur í uppbyggingu afreksstarfs Handknattleikssambandsins, segir í tikynningu.


Leikmannahópa og æfingatíma má sjá hér fyrir neðan, allar nánari upplýsingar veita þjálfarar liðanna.


Hæfileikamótun drengir f. 2007
Þjálfari: Halldór Jóhann Sigfússon, halldor@hsi.is
Æfingatímar:
Fös. 19. mars, 20:15-21:30 – Víkin
Lau. 20. mars, 15:00-16:30 – Ásvellir
Sun. 21. mars, 13:30-15:00 – Ásvellir
Sun. 21. mars, 16:30-18:00 – Ásvellir
Leikmannahópur:
Alexander Ásgrímsson, ÍR
Andri Erlingsson, ÍBV
Andri Magnússon, ÍBV
Aron Daði Stefánsson, KA
Aron Valur Hinriksson, FH
Baldur Fritz Bjarnason, ÍR
Baldvin Már Víðisson, FH
Benedikt Steingrímsson, Aftureldingu
Bernard Kristján Owusu Darkoh, ÍR
Bjarki Már Ásmundsson, Víkingi
Birgir Orri Björnsson, Fjölni
Dagur Fannarsson, HK
Dagur Máni Daðason, Haukum
Daníel Máni Sigurgeirsson, Haukum
Daníel Montoro, Fjölni
Egill Jónsson, Haukum
Elís Þór Aðalsteinsson, ÍBV
Elmar Franz Ólafsson, HK
Elvar Hrafn Valgeirsson, Fylki
Filip Ambroz, ÍBV
Garðar Ingi Sindrason, FH
Guðjón Ármann Jónsson, Víkingi
Guðjón Sigurðsson, Víkingi
Halldór Hilmir Thorsteinson, Fram
Halldór Viðar Hauksson, Fjölni
Harri Halldórsson, Aftureldingu
Hákon Garri Gestsson, Selfossi
Hrafn Þorbjarnarson, Val
Höskuldur Tinni Einarsson, Val
Ísak Jón Sandholt Ingimarsson, Víkingi
Jochum Magnússon, Víkingi
Jóhann Mikael Ingólfsson, KA
Jón Valgeir Guðmundsson, Selfossi
Jökull Blöndal Björnsson, ÍR
Kristján Logi Jónsson, ÍBV
Kristófer Breki Björgvinsson, Haukum
Leó Friðriksson, KA
Leó Halldórsson, Aftureldingu
Max Emil Stenlund, Fram
Patrekur Þorbergsson, HK
Pétur Óli Ágústsson, Fylki
Reginn Thoroddsen Friðriksson, Val
Sigurður Bjarmi Árnason, Haukum
Sigþór Reynisson, HK
Smári Hannesson, FH
Starkaður Arnalds, Fram
Styrmir Sigurðsson, HK
Sölvi Stefánsson, Víkingi
Thomas Ari Arnarson, Val
Úlfar Örn Guðbjargarson, KA
Þorkell Máni Guðfinnsson, Fjölni
Þórir Hrafn Ellertson, KA
Ævar Gunnarsson, Aftureldingu


Hæfileikamótun stúlkur f. 2007
Þjálfari: Rakel Dögg Bragadóttir, rakel@hsi.is
Æfingatímar:
Fös. 19. mars 19:00-20:15 – Víkin
Lau. 20. mars 16:30-18:00 – Ásvellir
Sun. 21. mars 12:00-13:30 – Ásvellir
Sun. 21. mars 15:00-16:30 – Ásvellir

Leikmannahópur:
Adela Eyrún Jóhannsdóttir, HK
Agnes Ýr Bjarkadóttir, ÍR
Alexandra Ósk Viktorsdóttir, ÍBV
Anna Sif Sigurjónsdóttir, ÍBV
Arna Dögg Kristinsdóttir, KA/Þór
Arna Karitas Eiríksdóttir, Val
Arndís Áslaug Grímsdóttir, Gróttu
Auður Bergrún Snorradóttir, KA/Þór
Auður Berta Einarsdóttir, Aftureldingu
Ásdís Eva Malmquist, Stjörnunni
Ásdís Halla Helgadóttir, Aftureldingu
Ásdís Halla Pálsdóttir, ÍBV
Benedikta Björk Þrastardóttir, Val
Bernódía Sif Sigurðardóttir, ÍBV
Birna Dís Sigurðardóttir, ÍBV
Birna María Unnarsdóttir, ÍBV
Bryndís Pálmadóttir, FH
Brynja Eik Steinsdóttir, Haukum
Brynja Kristín Guðbrandsdóttir, Fylki
Dóra Elísabet Gylfadóttir, Gróttu
Elena Soffía Ómarsdóttir, KA/Þór
Elísabet Ása Einarsdóttir, Gróttu
Emilý Sigurrós Halldórsdóttir, Stjörnunni
Emma Birgisdóttir, Fylki
Erla Sif Leosdóttir, Val
Eva Björg Jóhannesdóttir, Fjölni
Eva Björg Logadóttir, HK
Eva Gísladóttir, FH
Guðmunda Auður Guðjónsdóttir, HK
Guðrún Hekla Traustadóttir, Val
Helga Margrét Jónsdóttir, Stjörnunni
Herdís Freyja Friðriksdóttir, HK
Hulda Hrönn Bragadóttir, Selfossi
Inga Fanney Hauksdóttir, HK
Ísabella Sól Huginsdóttir, Aftureldingu
Kamilla Aldís Ellertsdóttir, Aftureldingu
Katla Margrét Óskarsdóttir, Val
Katrín Björg Svavarsdóttir, Val
Katrín Inga Andradóttir, Haukum
Kolfinna Kristín Scheving, Stjörnunni
Kristín Andrea Hinriksdóttir, KA/Þór
Kristín Birta Líndal Gunnarsdóttir, KA/Þór
Lovísa Guðrún Sigurðardóttir, Aftureldingu
Margrét Lára Jónasdóttir, Gróttu
Michalina Júlía Pétursdóttir, Selfossi
Ragnhildur Sara Sölvadóttir, Aftureldingu
Sara Kristín Pedersen, Fjölni
Sara Margrét Örlygsdóttir, ÍBV
Signý Harðardóttir, Fylki
Steinunn Hildur Pétursdóttir, Víkingi
Sunna Bryndís Reynisdóttir, Selfossi
Tinna Björg Jóhannsdóttir, Fylki
Þórdís Thelma Sigtryggsdóttir, Haukum

- Auglýsing -

Nýjustu fréttir

- Auglýsing -