Handboltaskóli HSÍ og Alvogen verður um helgina

Handboltaskóli HSÍ og Alvogen fer fram í 26. skipti um næstu helgi, 12. – 13. júní. Að þessu sinni er um að ræða drengi og stúlkur fædd 2008. Eins og undanfarin ár tilnefna félögin fjóra leikmenn af hvoru kyni á æfingarnar. Skólastjórar í ár verða þau Halldór Jóhann Sigfússon og Rakel Dögg Bragadóttir en auk þeirra koma fleiri þrautreyndir þjálfarar að verkefninu.
Þá mun landsliðsfólkið okkar einnig kíkja í heimsókn og ræða við handboltafólk framtíðarinnar.

Frekari upplýsingar um Handboltaskóla HSÍ og Alvogen veita skólastjórar:
Halldór Jóhann Sigfússon, halldor@hsi.is
Rakel Dögg Bragadóttir, rakel@hsi.is


Allar æfingarnar fara fram í TM-höllinni í Garðabæ.
Iðkendur er beðnir um að mæta með bolta og í búningi síns félags sé þess kostur.


Æfingatímana má sjá hér:
Stúlkur (f. 2008):
Laugardagur 12. júní kl. 12.30 – 13.45 / 15.30 – 16.45.
Sunudagur 13. júní kl. 9.00 – 10.15 / 13.00 – 14.15.
Drengir (f. 2008):
Lau. 12. júní kl. 13.45 – 15.00 / 16.45 – 18.00.
Sun. 13. júní kl. 10.15 – 11.30 / 14.15 – 15.30.

Stúlkur f. 2008:

Elisabet Jónsdóttir, Aftureldingu.
Sara Viðarsdóttir, Aftureldingu.
Eva Kristín Ólafsdóttir, Aftureldingu.
Lilja Ósk Róbertsdóttir, Aftureldingu.
Dagný Þorgilsdóttir, FH.
Embla Björg Ingólfsdóttir, FH.
Ólafía Þóra Klein, FH.
Stefanía Heimisdóttir, FH.
María Ósk Agnarsdóttir, Fjölni.
Valdís Eva Eiríksdóttir, Fjölni.
Sylvía Dröfn Stefánsdóttir, Fram.
Silja Katrín Gunnarsdóttir, Fram.
Þóra Lind Guðmundsdóttir, Fram.
Edda María Einarsdóttir, Fram.
Arnfríður Auður Arnarsdóttir, Gróttu.
Auður Freyja Árnadóttir, Gróttu.
Kristín Fríða Sc. Thorsteinsson, Gróttu.
Sara Kristjánsdóttir, Gróttu.
Hekla Katrín Freysdóttir, Haukum.
María Ævarsdóttir, Haukum.
Aníta Þ. Antoniussen, Haukum.
Hafdís Helga Pálsdóttir, Haukum.
Guðrún Antonía Jóhannsdóttir, HK.
Julia Garbarczyk, HK.
Nicola Garbarczyk, HK.
Embla Ísól Ívarsdóttir, HK.
Agnes Lilja Styrmisdóttir, ÍBV.
Klara Káradóttir, ÍBV.
Birna Dögg Egilsdóttir, ÍBV.
Sigrún Gígja Sigurðardóttir, ÍBV.
Elísa Margrét Ingvarsdóttir, ÍR.
Sara Atladóttir, ÍR.
Ásta María Hafþórsdóttir, ÍR.
Rebekka Rós Kristínarsdóttir, ÍR.
Bryndís Huld Jónasdóttir, KA/Þór.
Isabella Agnethe Tarnow, KA/Þór.
Ragnhildur Ingólfsdóttir, KA/Þór.
Júnía Sól Jónasardóttir, KA/Þór.
Inga Dís Axelsdóttir, Selfossi.
Brynhildur Ruth Sigurðardóttir, Selfossi.
Anna Bríet Jóhannsdóttir, Selfossi.
Vigdís Anna Hjaltadóttir, Selfossi.
Elín Vilhjálmsdóttir, Stjörnunni.
Vigdís Arna Hjartadóttir, Stjörnunni.
Kristín Sif Gísladóttir, Stjörnunni.
Eva Steinsen, Val.
Ester Elísabet Guðbjartsdóttir, Val.
Hrafnhildur Markúsdóttir, Val.
Ísold Hallfríðar Þórisdóttir, Val.
Heiðrún María Guðmundsdóttir, Víkingi.
Valgerður Elín Snorradóttir, Víkingi.
Sunna Lind Tryggvadóttir, Víkingi.
Karólín Freyja Kjartansdóttir, Víkingi.

Drengir f. 2008:

Atli Fannar Hákonarson, Aftureldingu.
Kristján Hrafn Kristjánsson, Aftureldingu.
Alexander Sörli Hauksson, Aftureldingu.
Konráð Breki Birgisson, Aftureldingu.
Ómar Darri Sigurgeirsson, FH.
Almar Andri Arnarsson, FH.
Ernir Guðmundsson, FH.
Jóhannes Andri Hannesson, FH.
Arnþór Guðmundsson, Fjölni.
Arnar Dagur Grétarsson, Fjölni.
Hrafnkell Orri Auðunson, Fjölni.
Arnar Darri Bjarkason, Fram.
Jökull Bjarki Elfu Ómarsson, Fram.
Kristófer Tómas Gíslason, Fram.
Viktor Bjarki Daðason, Fram.
Fannar Hrafn Hjartarson, Gróttu.
Patrekur Ingi Þorsteinsson, Gróttu.
Arnar Magnús Andrason, Gróttu.
Kolbeinn Thor, Gróttu.
Aron Vattnes Einarsson, Haukum.
Freyr Aronsson, Haukum.
Helgi Marinó Kristófersson, Haukum.
Róbert Daði Jónsson, Haukum.
Viktor Bjarki Einarsson, HK.
Baldvin Dagur Vigfússon, HK.
Daníel Ingi Þorvaldsson, HK.
Daniel Freyr Ófeigsson, HK.
Axel Vilji Bragason, Herði.
Orri Norðfjörð, Herði.
Pétur Þór Jónsson, Herði.
Kristján Kristjánsson, Herði.
Anton Frans Sigurðsson, ÍBV.
Gabríel Snær Gunnarsson, ÍBV.
Morgan Goði Garner, ÍBV.
Aron Daði Pétursson, ÍBV.
Patrekur Arnarsson , ÍR.
Atli Róbert Haddson, KA
Stefán Grétar Katrínarson, KA.
Starkaður Björnsson, KA.
Jón Þórarinn Hreiðarsson, Selfossi.
Gunnar Hrafn Birgisson, Selfossi.
Árni Gunnar Sævarsson, Selfossi.
Hjálmar Vilhelm Rúnarsson, Selfossi.
Matthías Dagur Þorsteinsson, Stjörnunni
Marel Haukur Jónsson, Stjörnunni
Viktor Breki Róbertsson, Stjörnunni.
Sveinn Ingi Þorbjörnsson, Stjörnunni.
Alexander Ingi Arnarsson, Val.
Bjarki Snorrason, Val.
Jóhann Ágústsson, Val.
Örn Kolur Kjartansson, Val.
Kristinn Tjörvi Björnsson, Víkingi.
Hjalti Freyr Ólafsson, Víkingi.
Viktor Steinn Sverrisson, Víkingi
Dagur Björn Arason, Víkingi.
Ármann Gunnar Benediktsson, Þór Ak
Gunnar Brimir Snævarsson, Þór Ak.
Matthías Óskar Páll Björnsson, Þór Ak.
Úlfur Smári Gærdbo Ágústsson, Þór Ak.

- Auglýsing -

Nýjustu fréttir

- Auglýsing -