Mynd/Egill Bjarni Friðjónsson

Dregið var í fyrstu og aðra umferð Evrópubikarkeppni félagsliða á dögunum eins og áður hefur komið fram á handbolti.is þar sem tíundað hefur verið hvaða liðum íslensku félagsliðin mæta. Hér fyrir neðan er heildarútkoman úr drættinum í 1. og 2. umferð í karlaflokki.


Handbolti.is hefur áður birt heildarniðurstöðuna í drætti í forkeppni Evrópudeildar karla og í 1. og 2. umferði í Evrópubikarkeppni kvenna. Hlekk á það er finna hér og hér og eins neðst í þessari frétt.


Evrópubikar karla, 1.umferð:
Alingsås (Sví) – RK Metaloplastika Sabac (Ser)
KH Pristina (Kos) – Sparkasse Schwaz Handball Tirol (Aus)
HB Dudelange (Lúx) – Raimond Sassari (Ít)
Apoel HC (Ký) – HC Robe Zubri (Té)
KH ISMM Koprivnice (Té) – Selfoss
RK Sloboda (Bos) – Bianco Monte Drama 1986 (Gr)
SG Insignis Handball Westwien (Aus) – SGAU-Saratov (Rús)
CS Minaur Baia Mare (Rúm) – HC Lokomotiv G. Oryahovitsa (Búl)
KH Trepca (Kos) – Holon Yuvalim HC (Ísr)
Beykoz BLD SK (Ty) – JD Techniek Hurry-Up (Hol)
A.E.S.H. Pylea (Gr) – HC Dukla Prag (Té)
Motor-Politekhnika (Úk) – Bækkelaget Handball Elite (Nor)
Handball Kaerjeng (Lúx) – KH Vellaznimi (Kos)
Viljandi HC (Eis) – MRK Sloga Doboj (Bos)
Gratnitas-Karys (Lit) – RK Zeleznicar 1949 (Ser)



Evrópubikar karla, 2.umferð:
RK Partizan (Ser) – HC Berchem (Lúx)
RK Borac (Bos) – KH Besa Famgas (Kos)
Conversano (Ít)- Viljanda/Sloga
Apoel/Zubri – HC Osam Lovech (Búl)
Parnassos Strovolou (Ký) – Haukar
Fivers (Aus) – Motor-Politekhnika/Bækkelaget
Beykoz/Hurry-Up – SKIF Krasnodar (Rús)
Donbas (Úkr) – Alingsås/Sabac
Kaerjeng/Vellaznimi – Focsani Municipal SC 2007 (Rúm)
Herpertz Bevo HC (Hol) – AS SGS Ramhat Rashon (Ísr)
Koprivnice/Selfoss – RK Jeruzalem Ormoz (Sló)
BK-46 Handboll (Fin) – Westwien/Saratov
Granitas/Zeleznicar – Pölva Serviti (Eis)
HCB Karvina (Té) – Izmir BSB SK (Ty)
AC Diomidis Argous (Gr) – Sloboda/Monte Drama
Besiktas JK (Ty) – Trepca/Holon
HC Masheka (HvR) – TENAX Dobele (Let)
HSC Suhr Aarau (Sviss) – Förthof UHK Krems (Aus)
H71 (Fæ) – Drammen HK (Nor)/Óskar Ólafsson, Viktor Petersen Norberg
HC Dragunas Klaipeda (Lit) – MSK Povazska Bystrica (Slóvak)
FH – SKA Minsk (HvR)
Dudelange/Sassari – Nærbø IL (Nor)
Baia Mare/Oryahovitsa – Hapoel SP Ashdod HC (Ísr)

- Auglýsing -

Nýjustu fréttir

- Auglýsing -