Forkeppni Evrópudeildar karla og kvenna – hvaða lið mætast?

Mynd/EHF

Dregið var í fyrstu og aðra umferð Evrópumóta félagsliða í gær eins og áður hefur komið fram á handbolti.is þar sem tíundað hefur verið hvaða liðum íslensku félagsliðin mæta. Hér fyrir neðan er heildarútkoman úr drættinum í 1. umferð forkeppni Evrópudeildar karla og í 1. og 2. umferð forkeppni Evrópudeildar kvenna. Nokkrir íslenskir leikmenn og þjálfarar eiga þar hlut að máli.

Forkeppni Evrópudeildar karla, 1. umferð:
Bjerringbro-Silkeborg (Danm.) Ystads IF (Svíþj.)
HC Kriens-Luzern (Sviss) – SL Benfica (Port.)
Celje Lasko (Sló.) – GOG (Dan.) / Viktor Gísli Hallgrímsson
Grupa Azoty Tarnow (Pól.) – RK Nexe (Kró.)
Vojvodina (Serb.) – Kadetten (Sviss) / Aðalsteinn Eyjólfsson
Csurgoi KK (Ungv.) – HC Dobrogea Sud Constanta (Rúm.)
Górnik Zabrze (Pól.) – ÖIF Arendal (Nor.)
Aguas Santas Milaneza (Por.) – BM Logrono La Rioja (Sp.)
Balatonfüredi KSE (Ung.) – HK Malmö (Svíþj.)
KS Azoty-Pulawy (Pól.) – MRK Sesvete (Kró.)
HC Prolet 62 (NMa.) – Fraikin BM Granollers (Sp.)
Maccabi Rishon (Ísr.) – HC CSKA (Rússl.)
RN- Löwen (Þýsk.)/Ýmir Örn Gíslason – Spor Toto SK (Tyr.)
RK Trimo Trebnje (Sló.) – TTH Holstebro (Dan.)
RK Porec (Kró.) – Valur
ALPLA HC Hard (Aus.)/Hannes Jón Jónsson – Toulouse (Fra.)

Forkeppni Evrópudeildar kvenna, 1. umferð:
DHK Banik Most (Tékk.) – CS Magura Cisnadie (Rúm.)
ZRK Bjelovar (Kró.) – MKS FunFloor Perla Lublin (Pól.)
Yalikavaksports Club (Tyr.) – MTK Budapest (Ung.)
Tertnes Elite (Nor.) – ZORK Jagodina (Serb.)
LC Brühl Handball (Sviss) – MKS Zaglebie Lubin (Pól.)
Sola HK (Nor.) – Kuban (Rúss.)
TuS Metzingen (Þýs.) – HSG Blomberg-Lippe (Þýs.)
Thüringer HC (Þýs.) – Molde HK Elite (Nor.)
Hypo Niederösterreich (Aus.) BM. Atletico Guardes (Sp.)
Radnicka Kragujevac (Ser.) – H65 Höörs HK (Sví.)
Super Amara Bera Bera (Sp.) – Paris 92 (Fr.)


Forkeppni Evrópudeildar kvenna, 2. umferð:
Vaci NKSE (Ung.) – TuS Metzingen/HSG Blomberg-Lippe
HC Zvezda (Rús.) – LC Brühl Handball/MKS Zaglebie Lubin
Storhamar (Nor)/Axel Stefánsson – SCM Gloria Buzau (Rúm.)
ES Besancon Feminin (Fr.) – Hypo Niederösterreich/BM. Atletico Guardes
DVSC Schaeffler (Ung.) – DHK Banik Most/CS Magura Cisnadie
Les Neptunes de Nantes (Fr.) – Radnicka Kragujevac/H65 Höörs HK
HC Lokomotiva Zagreb (Kró.) – ZRK Bjelovar/MKS FunFloor Perla Lublin
Sola HK/Kuban – Astrakhanochka (Rús.)
Chambray Touraine HB (Fr.) – Thüringer HC/Molde HK Elite
Yalikavaksports Club/MTK Budapest – Herning-Ikast Håndbold (Dan.)
SG BBM Bietigheim (Þýs.) – Tertnes Elite/ZORK Jagodina
SCM Ramnicu Valcea (Rúm) – Super Amara Bera Bera/Paris 92

- Auglýsing -

Nýjustu fréttir

- Auglýsing -