EM – leikjadagskrá riðlakeppni

Keppnishöllin MVM Dome þar sem leikir íslenska landsliðsins fara fram. Mynd/Hafliði Breiðfjörð

Hér fyrir neðan er leikjadagskrá Evrópumóts karla í handknattleik sem stendur yfir í Ungverjalandi og í Slóvakíu. Dagskráin verður birt daglega og úrslit leikja uppfærð.

A-riðill – Debrecen

13. janúar:
17.00 Slóvenía – Norður Makedónía 27:25.
19.30 Danmörk – Svartfjallaland 30:21.
15. janúar:
17.00 Norður Makedónía – Svartfjallaland 24:28.
19.30 Slóvenía – Danmörk 23:34.
17. janúar:
17.00 Svartfjallaland – Slóvenía 33:32.
19.30 Norður Makedónía – Danmörk 21:31.

Standings provided by SofaScore LiveScore

B-riðill – Búdapest

13. janúar:
19.30 Ungverjaland – Holland 28:31.
14. janúar:
19.30 Portúgal – Ísland 24:28.
16. janúar:
17.00 Portúgal – Ungverjaland 30:31.
19.30 Ísland – Holland 29:28.
18. janúar:
17.00 Ísland – Ungverjaland 31:30.
19.30 Holland – Portúgal 32:31.

Standings provided by SofaScore LiveScore

C-riðill – Szeged

13. janúar:
18.00 Serbía – Úkraína 31:23.
19.30 Króatía – Frakkland 22:27.
15. janúar:
17.00 Frakkland – Úkraína 36:23.
19.30 Króatía – Serbía 23:20.
17. janúar:
17.00 Úkraína – Króatía 25:38.
19.30 Frakkland – Serbía 29:25.

Standings provided by SofaScore LiveScore

D-riðill – Bratislava

14. janúar:
17.00 Þýskaland – Hvíta-Rússland 33:29.
19.30 Austurríki – Pólland 31:36.
16. janúar:
17.00 Þýskaland – Austurríki 34:29.
19.30 Hvíta-Rússland – Pólland 20:29.
18. janúar:
17.00 Pólland – Þýskaland 23:30.
19.30 Hvíta-Rússland – Austurríki 29:26.

Standings provided by SofaScore LiveScore

E-riðill – Bratislava

13. janúar:
17.00 Spánn – Tékkland 28:26.
19.30 Svíþjóð – Bosnía 30:18.
15. janúar:
17.00 Tékkland – Bosnía 27:19.
19.30 Spánn – Svíþjóð 32:28.
17. janúar:
17.00 Bosnía – Spánn 24:28.
19.30 Tékkland – Svíþjóð 27:27.

Standings provided by SofaScore LiveScore

F-riðill – Kosice

13. janúar:
17.00 Rússland – Litáen 29:27.
19.30 Noregur – Slóvakía 35:25.
15. janúar:
17.00 Slóvakía – Litáen 31:26.
19.30 Noregur – Rússland 22:23.
17. janúar:
17.00 Slóvakía – Rússland 27:36.
19.30 Litáen – Noregur 29:35.

Standings provided by SofaScore LiveScore
  • A, B og C-riðlar blandast í milliriðil sem leikinn verður í Búdapest 20., 22., 24. og 26. janúar.
  • D, E og F-riðlar blandast í milliriðil sem leikinn verður 20., 21., 23., 25. janúar í Ondrej Nepela Arena, Bratislava.
  • Undanúrslit og viðureign um 5. sæti fer fram í Búdapest 28. janúar.
  • Úrslitaleikur og viðureign um bronsið 30. janúar (14.30 og 17).
  • Fjögur efstu liðin fara áfram, þó fleiri ef Danir (heimsmeistarar) og eða Svíar verða í fjórum efstu sætum vegna þess að ríkjandi meistarar og gestgjafar eiga alltaf frátekinn þátttökurétt í lokakeppni.
a>
- Auglýsing -

Nýjustu fréttir

- Auglýsing -